(¯`'•.,_♥_Welcome to A1 Forum_ ♥_,.•'´¯)
Chào mừng bạn đến với forum của lớp 10A1 .
Bạn nên đăng nhập để sử dụng forum thoải mái hơn, không bị các popup.
Nếu bạn chưa đăng kí bạn có thể nhấn vào nút Đăng kí bên dưới.
Chúc Bạn Vui Vẽ
Design By tập thể lớp 10A1
Chào mừng bạn đến với forum của lớp 10A1 .
Bạn nên đăng nhập để sử dụng forum thoải mái hơn, không bị các popup.
Nếu bạn chưa đăng kí bạn có thể nhấn vào nút Đăng kí bên dưới.
Chúc Bạn Vui Vẽ
Design By tập thể lớp 10A1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào các bạn đến với forum A1 THPT Thủ Thừa. Design by Thanh Tòng

Trang ChínhaLatest imagesTìm kiếmĐăng ký

Chết! Liệu Có Hết ? Lil TN,Kaisoul ,Zendy Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Copy link này gửi đến cho bạn bè nha!

Fri Nov 26, 2010 7:13 pm
silly9x
silly9x
Vip
Vip
Poinst : 106
Đến từ Đến từ : 12D6 THPT Thủ Thừa

Chết! Liệu Có Hết ? Lil TN,Kaisoul ,Zendy  Empty

Bài gửiTiêu đề: Chết! Liệu Có Hết ? Lil TN,Kaisoul ,Zendy

Ver1 : Lil TN Sau cơn mơ..là 1 sự thật tôi tĩnh giấc... vô tình nhìn thấy tất cả mọi thứ xung quanh bây giờ đã đỗi thay.... làm sao tin nổi đây.. khi trước mắt là chiếc wan tài...bức hình trên đó là của ai ?! không ! không phãi là tôi mà... tất cả..tất cả..chỉ là ảo ảnh thoy.. ai đó nói cho tôi bik người nằm trong đó không phãi là tôi đi..tôi đã gây lỗi gì ?!?? tại sao ?! ông trời bất công ko cho tôi đc sống... còn bao nhiu ước mộng tôi vẫn chưa thành công.. sao lòng đành..nhìn cảnh 3 mẹ , anh em , bạn bè , và cả người tôi iêu phaĩ đỗ những giọt nước mắt vì tôi.. Liệu ?! ai sẽ thay tôi trã ơn 3 mẹ ? ai sẽ thay tôi trã nghĩa anh em ?! ai sẽ thay tôi bên cạnh chia sẽ vui buồn và lau nước mắt cho e ?! Em !! em đừng khóc...anh vẫn bên cạnh e đây này..anh vẫn đang đưa bàn tay lên má..lau những giọt nước mắt cho e đấy....làm sao để e thấy ?! bây giờ làm sao đây ?? sao linh hồn của tôi thêm lạnh vậy...KHÔNG !!!!!!!!!!!! Ver2 and mel do Kaisoul Ver3 Zendy Rap : Bước đi trong đêm tối vẫn bước đi, Tôi vẫn là 1 người tốt mọi người yêu mến , để trước khi tôi ra đi.... Nằm trong quan tài đó nhưng linh hồn nay vẫn chưa biết quan tài là của nó Mập mờ trong bóng đêm , mong tìm đc ánh sáng Đập tan không gian xung quanh nhưng chỉ còn lại là ánh trăng tàn... Mơ màng trong cảm xúc đây là thật hay hư .... Ai hãy noíz cho tui biết tôi đã chết hay chưa? .... Ai sẽ lau giọt nước mắt giọt lệ buồn em rơi anh đã cố gắng đễ chạm lấy em nhưng sao ko thểz với tới ai sẽ lo cho cha mẹ khi con đă ko còn...... Khi ánh nắng chiều ko còn gắt...Tựa ở trên chiếc nón.... Ly cà phê vào mỗi buỗi sáng ai sẽ dâng cho cha Sẽ ko còn vị đắng trong tách cà phê của cha Chết ko phãi hết nó chĩ là đoạn kết ....Của 1 thứ phim của cuộc sống.....

Theo bạn, chủ đề này được mấy sao:
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Chết! Liệu Có Hết ? Lil TN,Kaisoul ,Zendy

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang